ELHS451VSN121MP30S
Chemi-Con
661-ELHS451VSN121MP3
ELHS451VSN121MP30S
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Snap In 120uF 20% 450V Long Life
Mô hình ECAD:
Có hàng: 160
Tồn kho:
160 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
26 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Chemi-Con
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Chân gài
RoHS:
120 uF
450 VDC
22 mm (0.866 in)
30 mm (1.181 in)
10 mm (0.394 in)
Aluminum Electrolytic Capacitors
5000 Hour
20 %
810 mA
- 40 C
+ 105 C
2 Pin
LHS
Bulk
Nhãn hiệu: Chemi-Con
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: JP
Hệ số tiêu tán DF: 0.2
Loại sản phẩm: Electrolytic Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 200
Danh mục phụ: Capacitors
Kiểu chấm dứt: Snap In
Tần số kiểm tra: 120 Hz
Loại: Aluminium Electrolytic Capacitor
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
LHS High Voltage Aluminum Electrolytic Capacitors
Chemi-Con LHS High Voltage Aluminum Electrolytic Capacitors are AEC-Q200 compliant and ideal for automotive onboard chargers. The high voltage, long-life snap-in AECs feature a rated voltage of 450VDC to 500VDC and a capacitance range of 100μF to 820μF. The series is rated at 5000 hours of life with full-rated ripple current applied at +105°C and can replace film capacitors in inverter designs at a much lower cost with superior volumetric efficiency. Applications include inverter controls, switch-mode power supplies, onboard chargers, and long-life input filters.