CFM500M180C
Cincon
418-CFM500M180C
CFM500M180C
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount
Có hàng: 7
Tồn kho:
7 Có thể Giao hàng Ngay
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
100 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Cincon
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
500 W
80 VAC to 264 VAC
1 Output
18 VDC
27.78 A
Enclosed
92.5 %
Medical
136 mm (5.354 in)
87 mm (3.425 in)
42.5 mm (1.673 in)
Nhãn hiệu: Cincon
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kích thước: 136 mm x 87 mm x 42.5 mm
Tần số đầu vào: 47 Hz