LFM200S280C
Cincon
418-LFM200S280C
LFM200S280C
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount 200W 28V 3.93A
Tuổi thọ:
Mới tại Mouser
Có hàng: 7
Tồn kho:
7 Có thể Giao hàng Ngay
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Cincon
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
200 W
85 VAC to 264 VAC, 115 VDC to 370 VDC
1 Output
28 VDC
3.93 A
Enclosed
4.25 kVAC
93 %
Industrial
78.6 mm (3.094 in)
57.9 mm (2.28 in)
25.4 mm (1 in)
LFM200S
Nhãn hiệu: Cincon
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kích thước: 78.6 mm x 57.9 mm x 25.4 mm
Tần số đầu vào: 47 Hz to 63 Hz