DO3316P-152MLD
Coilcraft
994-DO3316P-152MLD
DO3316P-152MLD
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 1.5uH Unshld 20% 6.4A 10mOhms
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Coilcraft
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Unshielded
1.5 uH
20 %
6.4 A
10 mOhms
- 40 C
+ 85 C
90 MHz
Standard
12.95 mm
9.4 mm
5.21 mm
Ferrite
DO3316P
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Power
Nhãn hiệu: Coilcraft
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 1000
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz