MSD1278T-823MLD
Coilcraft
994-MSD1278T-823MLD
MSD1278T-823MLD
Nsx:
Mô tả:
Coupled Inductors 82uH Shld 20% 1.65A 280mOhms AECQ2
Mô hình ECAD:
Có hàng: 393
Tồn kho:
393 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
11 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Coilcraft
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm ghép
RoHS:
MSD1278T
82 uH
328 uH
20 %
1.65 A
280 mOhms
12.3 mm
12.3 mm
8.05 mm