MSD7342-822MLC
Coilcraft
994-MSD7342-822MLC
MSD7342-822MLC
Nsx:
Mô tả:
Coupled Inductors 8.2uH Shld 20% 2.03A 75mOhms AECQ2
Mô hình ECAD:
Có hàng: 32
Tồn kho:
32
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
250
Dự kiến 03/07/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
9
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 250)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Coilcraft
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm ghép
RoHS:
MSD7342
8.2 uH
32.8 uH
20 %
2.03 A
75 mOhms
7.5 mm
7.5 mm
4.6 mm