MSS1038-153MLC
Coilcraft
994-MSS1038-153MLC
MSS1038-153MLC
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 15uH Shld 20% 3.8A 50mOhms
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,790
Tồn kho:
1,790
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
1,500
Dự kiến 26/06/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 250)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Coilcraft
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
10 mm x 3.8 mm x 10.2 mm
Shielded
15 uH
20 %
3.8 A
50 mOhms
3.86 A
- 40 C
+ 85 C
21 MHz
Standard
10.2 mm
10 mm
3.8 mm
Ferrite
MSS1038
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Automotive
Nhãn hiệu: Coilcraft
Loại lõi: Drum
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: VN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 250
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz