MSS1048-104MLC
Coilcraft
994-MSS1048-104MLC
MSS1048-104MLC
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 100uH Shld 20% 1.48A 216.8mOhms
Mô hình ECAD:
Có hàng: 2,655
Tồn kho:
2,655 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 200)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Coilcraft
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
10 mm x 4.8 mm x 10.2 mm
Shielded
100 uH
20 %
1.48 A
224 mOhms
1.36 A
- 40 C
+ 85 C
6 MHz
Standard
10.2 mm
10 mm
4.8 mm
Ferrite
MSS1048
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Automotive
Nhãn hiệu: Coilcraft
Loại lõi: Drum
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: VN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 200
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz