XFL2006-332MEC
Coilcraft
994-XFL2006-332MEC
XFL2006-332MEC
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 3.3uH Shld 20% 720mA 506mOhms
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,931
Tồn kho:
1,931 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
40 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Coilcraft
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
1.9 mm x 0.6 mm x 2 mm
Shielded
3.3 uH
20 %
720 mA
506 mOhms
660 mA
- 40 C
+ 85 C
88 MHz
Standard
2 mm
1.9 mm
0.6 mm
Composite
XFL2006
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Power
Nhãn hiệu: Coilcraft
Loại lõi: Molded
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: ID
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 2000
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 1 MHz