SMCJ180A-HF
Comchip Technology
750-SMCJ180A-HF
SMCJ180A-HF
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes DIODE TVS 180V 1500W SMC UNI-DIR
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 3000   Nhiều: 3000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Comchip Technology
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
Unidirectional
1 Channel
180 V
SMD/SMT
291.6 V
220 V
SMC (DO-214AB)
5.1 A
1.5 kW