TV02W220-HF
Comchip Technology
750-TV02W220-HF
TV02W220-HF
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes 200W, 22.0V, Unidir
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Comchip Technology
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
Unidirectional
1 Channel
22 V
SMD/SMT
35.5 V
24.4 V
SOD-123-2
5.63 A
200 W
- 55 C
+ 150 C
TV02W HF
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Comchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Sản phẩm: TVS Diodes
Số lượng Kiện Gốc: 3000
Danh mục phụ: ESD Protection Diodes / TVS Diodes
Ff - Điện áp thuận: 3.5 V