WMA350H-24-C
Cosel
436-WMA350H-24-C
WMA350H-24-C
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount 350W, 24V, 14.6A with conformal coating Medical
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 10   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
500 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Cosel
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
350.4 W
85 VAC to 132 VAC, 174 VAC to 264 VAC
1 Output
24 VDC
14.6 A
Enclosed
4 kVAC
88 %
Medical
215 mm (8.465 in)
115 mm (4.528 in)
30 mm (1.181 in)
WMA
Nhãn hiệu: Cosel
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kích thước: 215 mm x 115 mm x 30 mm
Tần số đầu vào: 47 Hz to 63 Hz