DRA4D100E12
Crydom
558-DRA4D100E12
DRA4D100E12
Nsx:
Mô tả:
Contactors - Solid State DIN MNT H-BRG 100VDC 12A 24VDC CONT
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
9
Dự kiến 18/05/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
50 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Sensata
Danh mục Sản phẩm: Công tắc - thể rắn
RoHS:
DIN Rail Mount
12 A
1 VDC to 100 VDC
15 VDC to 32 VDC
20.5 mA to 22 mA
DRA4
Nhãn hiệu: Crydom
Dạng tiếp điểm: 3PST (3 Form A)
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MX
Loại đầu ra: SCR
Đóng gói: Each
Sản phẩm: Reversing Contactors
Loại sản phẩm: Solid State Contactors
Số lượng Kiện Gốc: 5
Danh mục phụ: Contactors
Kiểu chấm dứt: Screw
Loại: Heavy Duty
Đơn vị Khối lượng: 150.457 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
DRA DIN Rail Mounted Contactors
Crydom DRA Series DIN Rail Mounted Contactors include 3-Phase AC Solid State Contactors, 3-Phase AC Solid State Motor Reversing Contactors, and DC Solid State Motor Reversing Contactors. The 3-Phase AC Contactor and AC Motor Reversing Contactor are available with either 1- or 2-horse power outputs at 480VAC. Motor reversing models also include a control interlock feature that allows only off, forward, and reverse operation. The DC Motor Reversing Contactor features a FET output all solid state design with 2500VAC optical isolation, logic compatible DC control inputs with input status indicator, and UL approved motor and DC output resistive load ratings of either 6A @ 180V and 12A @ 90V. Crydom DRA Series DIN Rail Mounted Contactors were designed for easy mounting to a standard 35mm DIN rail.