MDS-200APB12 AA
Delta Electronics
108-MDS-200APB12AA
MDS-200APB12 AA
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount 200W/12V power supply
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
80
Dự kiến 24/08/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
32
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Số lượng lớn hơn 80 sẽ phải tuân thủ các yêu cầu đặt hàng tối thiểu.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Delta Electronics
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
200 W
90 VAC to 264 VAC
1 Output
12 VDC
10.8 A
Open Frame
91 %
Medical
140 mm (5.512 in)
89 mm (3.504 in)
45 mm (1.772 in)
MDS
Nhãn hiệu: Delta Electronics
Tuân thủ: IEC 60601-1, IEC 60950-1
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Tần số đầu vào: 50 Hz to 60 Hz
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 70 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 10 C
Kiểu gắn: Chassis
Khung mở/đóng: Open Frame
Nguồn - Không khí cưỡng bức: 200 W