P4SMAJ36CA
Diotec Semiconductor
637-P4SMAJ36CA
P4SMAJ36CA
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes TVS, SMA, 150C, 400W, Bidir
Mô hình ECAD:
Có hàng: 4,725
Tồn kho:
4,725 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 7500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Diotec Semiconductor
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
REACH - SVHC:
Bidirectional
36 V
SMD/SMT
58.1 V
40 V
SMA (DO-214AC)
6.9 A
400 W
- 50 C
+ 150 C
P4SMA
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Diotec Semiconductor
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Pd - Tiêu tán nguồn: 1 W
Sản phẩm: TVS Diodes
Số lượng Kiện Gốc: 7500
Danh mục phụ: ESD Protection Diodes / TVS Diodes
Thương hiệu: P4SMAJ36CA
Đơn vị Khối lượng: 126 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
P4SMA Transient Voltage Suppressors
Diotec Semiconductor P4SMA Transient Voltage Suppressors feature uni- and bi-directional versions, 400W of peak pulse power dissipation, and fast response time. These diodes are compliant with RoHS, REACH, and conflict materials, and P4SMA diodes with the -AQ suffix are AEC-Q101 qualified. Diotec Semiconductor P4SMA ESD suppressors are ideally used in over-voltage protection, ESD protection, free-wheeling diodes, commercial/industrial, and automotive-grade applications.