INT024BTFT
Displaytech
758-SINT024BTFT
INT024BTFT
Nsx:
Mô tả:
TFT Displays & Accessories 2.4" TFT 320X240 RGB Integrted Driver Br
Tuổi thọ:
Mô hình ECAD:
Mouser hiện không bán sản phẩm này tại khu vực của bạn.
Sẵn có
Tồn kho:
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Displaytech
Danh mục Sản phẩm: Màn hình hiển thị TFT & Phụ kiện
Hạn chế Vận chuyển
RoHS:
20 mA
TFT LCD Displays
Transmissive
2.4 in
320 x 240
MCU
Without Touch Panel
36.72 mm x 48.96 mm
60 mm x 61.5 mm
9.6 V