627-25W3224-4T5
EDAC
587-627-25W3224-4T5
627-25W3224-4T5
Nsx:
Mô tả:
D-Sub Mixed Contact Connectors Vertical Combo Dsub
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 2400   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
EDAC
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối tiếp điểm hỗn hợp D-Sub
25W3
25 Position
Threaded Insert
Vertical
Solder Cup
Nhãn hiệu: EDAC
Chất liệu tiếp điểm: Copper
Mạ tiếp điểm: Gold
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Định mức dòng: 40 A
Đã lọc: Unfiltered
Giống: Male
Cách điện: Insulated
Chất liệu cách điện: Thermoplastic Polyester
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 125 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 55 C
Loại sản phẩm: Mixed Contact D-Sub Connectors
Chất liệu vỏ: Steel
Mạ điện vỏ: Tin
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: D-Sub Connectors
Định mức điện áp: 125 V