BK/GMC-BV-10-R
Eaton Electronics
504-BK-GMC-BV-10-R
BK/GMC-BV-10-R
Nsx:
Mô tả:
Cartridge Fuses 10A 125VAC TD GMC Series Axial
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cầu chì hộp
RoHS:
GMC
Glass Fuses
10 A
Medium / Normal Blow
5 mm x 20 mm
125 VAC
Board Mount
Axial
Bulk
Kiểu thân: Cylindrical Leaded
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đường kính: 5.54 mm
Kiểu đèn báo: Without Indicator
Chiều dài: 21.1 mm