DR1040-150-R
Eaton Electronics
704-DR1040-150-R
DR1040-150-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 15uH 3.6A 37mOhms
Mô hình ECAD:
Có hàng: 5,624
Tồn kho:
5,624 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 850)
Cut Tape / MouseReel™
Shielded
14.9 uH
30 %
3.1 A
50 mOhms
3.6 A
Standard
10.5 mm
10.3 mm
4 mm
Ferrite
DR1040
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 850
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz