DR1050-180-R
Eaton Electronics
704-DR1050-180-R
DR1050-180-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 18uH 3.3A 33mOhms
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Shielded
17.5 uH
30 %
3.39 A
41 mOhms
3.3 A
Standard
10.5 mm
10.3 mm
5 mm
Ferrite
DR1050
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 500
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz