FP1005R1-R10-R
Eaton Electronics
704-FP1005R1-R10-R
FP1005R1-R10-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 100nH 73A Flat-Pac FP1005
Mô hình ECAD:
Có hàng: 557
Tồn kho:
557
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
950
Dự kiến 01/10/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 950)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
High Frequency Power Choke
Unshielded
100 nH
10 %
53 A
390 uOhms
73 A
- 40 C
+ 125 C
Standard
10.2 mm
7 mm
4.95 mm
Ferrite
FP1005
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Power
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Loại lõi: Wirewound
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: PH
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 950
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz