FP1008L1-R100-R
Eaton Electronics
504-FP1008L1-R100-R
FP1008L1-R100-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD IND Flat Pac, 100nH, 75A,2 PADS, SMT
Mô hình ECAD:
Có hàng: 565
Tồn kho:
565 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 600)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
High Frequency Power Choke
Unshielded
100 nH
10 %
65 A
170 uOhms
75 A
- 40 C
+ 125 C
Standard
9.6 mm
6.4 mm
8 mm
Ferrite
FP1008x
Reel
Cut Tape
Ứng dụng: High Frequency
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: PH
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 600
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz