FP1008R6-R150-R
Eaton Electronics
704-FP1008R6-R150-R
FP1008R6-R150-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 150nH 85A Flat-Pac FP1008
Mô hình ECAD:
Có hàng: 9
Tồn kho:
9
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
500
Dự kiến 25/05/2026
1,000
Dự kiến 04/08/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Cut Tape / MouseReel™
RoHS:
High Frequency Power Choke
10.8 mm x 8 mm x 8 mm
Shielded
150 nH
10 %
74 A
180 uOhms
85 A
Standard
10.8 mm
8 mm
8 mm
Ferrite
FP1008R6
MouseReel
Ứng dụng: High Frequency
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 500
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz