FP1008R6-R180-R
Eaton Electronics
704-FP1008R6-R180-R
FP1008R6-R180-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 180nH 70A Flat-Pac FP1008
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
RoHS:
10.8 mm x 8 mm x 8 mm
Shielded
180 nH
10 %
74 A
70 A
Standard
10.8 mm
8 mm
8 mm
Ferrite
FP1008R6
MouseReel
Ứng dụng: High Frequency
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 500
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz