FP1008R7-R100-R
Eaton Electronics
504-FP1008R7-R100-R
FP1008R7-R100-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 100 NH 10%
Mô hình ECAD:
Có hàng: 201
Tồn kho:
201 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 400)
RoHS:
High Frequency Power Choke
Shielded
100 nH
10 %
72 A
120 uOhms
100 A
Standard
10.8 mm
8 mm
8 mm
Ferrite
FP1008x
Reel
Cut Tape
Ứng dụng: High Frequency
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 400
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz