FP1108L4-R120-R
Eaton Electronics
504-FP1108L4-R120-R
FP1108L4-R120-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD IND Flat Pac Power 120nH 50A 2 Pads SMT
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 500   Nhiều: 500
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Unshielded
120 nH
10 %
91 A
50 uOhms
50 A
- 40 C
+ 125 C
11 mm
8 mm
8 mm
Ferrite
FP1108L4
Reel
Ứng dụng: High Frequency
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: PH
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 500
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz