HCF1007-R56-R
Eaton Electronics
704-HCF1007-R56-R
HCF1007-R56-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 0.56uH 36.0A 1.325 mOhms
Mô hình ECAD:
Có hàng: 198
Tồn kho:
198 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 700)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
High Power Inductor
Unshielded
560 nH
20 %
36 A
1.25 mOhms
- 40 C
+ 125 C
Standard
10.3 mm
8.1 mm
6.65 mm
Ferrite
HCF1007
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: High Current
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Loại lõi: Wirewound
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: PH
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 700
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
HCF1007 High Frequency Power Inductors
Eaton Electronics HCF1007 High-Frequency Power Inductors are halogen-free, RoHS compliant SMD devices with a ferrite core. The HCF1007 components offer secure, 3-terminal mounting, high current carrying capacity, low core losses, controlled DCR tolerance for sensing circuits, inductance range from 0.3µH to 10.0µH, current range from 5.3A to 48A, and a frequency range up to 1MHz. Applications for the Coiltronics / Eaton HCF1007 High-Frequency Power Inductors are point-of-load modules, multi-phase regulators, voltage regulator modules (VRM), desktop / server VRMs and EVRDs, data networking and storage systems, notebook regulators, graphics cards, battery power systems, and DCR current sensing.