HCM1A0703-R15-R
Eaton Electronics
704-HCM1A0703-R15-R
HCM1A0703-R15-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD .151uH 1.5A AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 2000   Nhiều: 2000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
High Power Choke
Shielded
150 nH
20 %
18.5 A
1.8 mOhms
36 A
- 55 C
+ 155 C
Standard
7.4 mm
7 mm
3 mm