KR-5R5C105H-R
Eaton Electronics
504-KR-5R5C105H-R
KR-5R5C105H-R
Nsx:
Mô tả:
Supercapacitors 1.0F 5.5V 80%
Mô hình ECAD:
Có hàng: 664
Tồn kho:
664 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Siêu tụ điện
RoHS:
1 F
5.5 VDC
Radial
5 mm (0.197 in)
21.5 mm (0.846 in)
1000 Hour
30 Ohms
- 20 %, + 80 %
Vertical
EDLC / Supercaps
- 25 C
+ 70 C
7.1 mm
KR
Bulk
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đường kính đầu dây: 0.4 mm