MCL1005-5R1-R
Eaton Electronics
504-MCL1005-5R1-R
MCL1005-5R1-R
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD 5.1 NH 5%
Mô hình ECAD:
Có hàng: 9,846
Tồn kho:
9,846 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 10000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
5.1 nH
1 mm
0.5 mm
0.5 mm