MCL1608V1-R22-R
Eaton Electronics
504-MCL1608V1-R22-R
MCL1608V1-R22-R
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD MCL Chip IND 1608 0.22uH 2 Pads
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Multilayer
0603 (1608 metric)
Unshielded
220 nH
20 %
150 mA
250 mOhms
- 40 C
+ 85 C
1.6 mm
0.8 mm
0.8 mm