MCL1608V1-R27-R
Eaton Electronics
504-MCL1608V1-R27-R
MCL1608V1-R27-R
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD MCL Chip IND 1608 0.27uH 2 Pads
Mô hình ECAD:
Có hàng: 5,580
Tồn kho:
5,580 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Multilayer
0603 (1608 metric)
Unshielded
270 nH
20 %
100 mA
250 mOhms
- 40 C
+ 85 C
1.6 mm
0.8 mm
0.8 mm