MCL2012V1-R100-R
Eaton Electronics
504-MCL2012V1-R100-R
MCL2012V1-R100-R
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD MCL Chip IND 2012 0.10uH 2 Pads
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Các sản phẩm tương tự
Multilayer
0805 (2012 metric)
Unshielded
100 nH
20 %
350 mA
200 mOhms
- 40 C
+ 85 C
2 mm
1.2 mm
0.9 mm