MCLA1005V2-6R2-R
Eaton Electronics
504-MCLA1005V2-6R2-R
MCLA1005V2-6R2-R
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD MCLA Auto Chip IND 1005 6.2nH 2 Pads
Mô hình ECAD:
Có hàng: 8,246
Tồn kho:
8,246 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 10000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Multilayer
0402 (1005 metric)
Unshielded
6.2 nH
5 %
300 mA
300 mOhms
- 40 C
+ 125 C
8
3.9 MHz
Standard
1 mm
0.5 mm
0.5 mm