MCQ1V3216-1R8-R
Eaton Electronics
704-MCQ1V3216-1R8-R
MCQ1V3216-1R8-R
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD Multi H Q, IND 1.8uH Q35 50mA 2PADS SMT
Mô hình ECAD:
Có hàng: 4,530
Tồn kho:
4,530 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Multilayer
1206 (3216 metric)
Unshielded
1.8 uH
10 %
50 mA
400 mOhms
- 40 C
+ 85 C
35
55 MHz
Standard
3.2 mm
1.6 mm
0.9 mm
MCQ1V
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Commercial
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: RF Inductors
Loại sản phẩm: RF Inductors - Leaded
Số lượng Kiện Gốc: 4000
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 10 MHz