MFBW1V1608-102-R
Eaton Electronics
704-MFBW1V1608-102-R
MFBW1V1608-102-R
Nsx:
Mô tả:
Ferrite Beads 1000 OHM .55A 2 PADS
Mô hình ECAD:
Có hàng: 7,890
Tồn kho:
7,890 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Hạt Ferit
RoHS:
MFBW1V
Multilayer Chip Beads
SMD/SMT
0603 (1608 metric)
1 kOhms
500 mA
25 %
550 mOhms
- 40 C
+ 85 C
1.6 mm
0.8 mm
0.8 mm
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Loại sản phẩm: Ferrite Beads
Bọc chắn: Shielded
Số lượng Kiện Gốc: 4000
Danh mục phụ: Ferrites
Tần số kiểm tra: 100 MHz