POE13W3VERS-R
Eaton Electronics
704-POE13W3VERS-R
POE13W3VERS-R
Nsx:
Mô tả:
Power Transformers - Board Mount 13W 100uH 1.7A 0.25ohms
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 140   Nhiều: 140
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 140)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Máy biến áp nguồn - gắn bảng mạch
RoHS:
POE - Power Over Ethernet Transformers
29.5 V to 60 V
7 V/3.3 V/1.8 V
13 VA
SMD/SMT
18 mm
18 mm
10 mm