SMAJE90CA
Eaton Electronics
504-SAJE90CA
SMAJE90CA
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes TVS, SMAJ series, 90V Oper., Bi-dir
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 300000   Nhiều: 5000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
SMD/SMT
SMA (DO-214AC)
SMAJ
Reel
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Sản phẩm: TVS Diodes
Số lượng Kiện Gốc: 5000
Danh mục phụ: ESD Protection Diodes / TVS Diodes
Đơn vị Khối lượng: 12 kg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
High Power TVS Diodes
SMAJ 400W Transient Voltage Suppressors
Eaton Electronics SMAJ 400W Transient Voltage Suppressors provide a fast response time, typically less than 1.0ps from 0V to VBR minimum, and excellent clamping capability. These modules offer 400W peak pulse power capability at 10/1000μs waveform and less than 1μA typical IR above 10V. The SMAJ series comes in a low-profile SMA package that meets UL 94V-0 flammability standards and is UL 497B recognized. The suppressors are suitable for high-temperature reflow soldering (+260°C/40s at the terminal). Eaton SMAJ 400W Transient Voltage Suppressors are designed for surface-mounted applications to optimize board space. Applications include consumer electronics, telecommunications, computing and servers, appliances, industrial automation, mobile, and wearables.