WCLA1005V1-100-R
Eaton Electronics
504-WCLA1005V1-100-R
WCLA1005V1-100-R
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD WCLA Auto Chip IND 1005 10nH 2 Pads
Mô hình ECAD:
Có hàng: 5,000
Tồn kho:
5,000 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Wirewound
0402 (1005 metric)
Unshielded
10 nH
5 %
480 mA
200 mOhms
- 40 C
+ 125 C
25
3.9 GHz
Standard
1.19 mm
0.66 mm
0.6 mm