WCLA1608V1-151-R
Eaton Electronics
504-WCLA1608V1-151-R
WCLA1608V1-151-R
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD WCLA Auto Chip IND 1608 150nH 2 Pads
Mô hình ECAD:
Có hàng: 990
Tồn kho:
990 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Wirewound
0603 (1608 metric)
Unshielded
150 nH
5 %
280 mA
800 mOhms
- 40 C
+ 125 C
28
990 MHz
Standard
1.78 mm
1.1 mm
0.95 mm