FA-128 26.0000MF10Z-W
Epson Timing
732-FA-12826F10Z-W
FA-128 26.0000MF10Z-W
Nsx:
Mô tả:
Crystals 26MHz 10PPM -20C +75C 12.0pF
Mô hình ECAD:
Có hàng: 135
Tồn kho:
135 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Sản phẩm Tương tự
Epson Timing FA-128 26.0000MF10Z-W3
Epson Timing
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Epson
Danh mục Sản phẩm: Thạch anh
RoHS:
26 MHz
12 pF
10 PPM
10 PPM
2 mm x 1.6 mm
- 20 C
+ 75 C
SMD/SMT
60 Ohms
200 uW
2 mm
1.6 mm
0.5 mm