SG-210STF 12.0000ML3
Epson Timing
732-SG210STF12.0L3
SG-210STF 12.0000ML3
Nsx:
Mô tả:
Standard Clock Oscillators 12MHz 50ppm -40C +85C
Mô hình ECAD:
Có hàng: 41
Tồn kho:
41
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
750
Dự kiến 06/07/2026
500
Dự kiến 07/07/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 250)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Bulk
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Nsx Mã Phụ tùng:
Reel, Cut Tape
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Epson
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động đồng hồ tiêu chuẩn
RoHS:
Standard Oscillators
2.5 mm x 2 mm
12 MHz
50 PPM
15 pF
1.6 V
3.6 V
CMOS
SMD/SMT
- 40 C
+ 85 C
2.5 mm (0.098 in)
2 mm (0.079 in)
0.8 mm (0.031 in)
SG-210STF
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Epson Timing
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TH
Định mức dòng: 1.6 mA
Hệ số làm việc - Tối đa: 55 %