1812ASM-100K-04
Fastron
434-1812ASM-100K-04
1812ASM-100K-04
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD Non-magnetic RF Chip Inductor
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 2200   Nhiều: 2200
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2200)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Fastron
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Wirewound
10 uH
10 %
4.9 mm
3.8 mm
3.4 mm