FY7HCHM8.448-T2
Fox / Abracon
559-FY7HCHM8.448-T2
FY7HCHM8.448-T2
Nsx:
Mô tả:
VCXO Oscillators SMD VCXO, 8.448 MHz, Stability 25.0 ppm, Pullability 100.0 ppm, -40 To +85 C, 3.3V+-10%, HCMOS, 7.5 x 5 mm
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 2000   Nhiều: 2000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động VCXO
RoHS:
VCXO
8.448 MHz
25 PPM
15 pF
3.3 V
HCMOS
SMD/SMT
- 40 C
+ 85 C
7.5 mm
2.1 mm
5.2 mm
Y7H
Reel
Nhãn hiệu: Fox / Abracon
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: JP
Định mức dòng: 20 mA
Hệ số làm việc - Tối đa: 60 %
Kiểu gắn: SMD/SMT
Điện áp cấp vận hành: 3.3 V