GS816272CC-200I
GSI Technology
464-GS816272CC-200I
GS816272CC-200I
Nsx:
Mô tả:
SRAM 2.5 or 3.3V 256K x 72 18M
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 21   Nhiều: 21
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
252 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
GSI Technology
Danh mục Sản phẩm: SRAM
18 Mbit
256 k x 72
6.5 ns
200 MHz
Parallel
3.6 V
2.3 V
240 mA, 270 mA