GS8321Z18AGD-250V
GSI Technology
464-GS8321Z18AGD250V
GS8321Z18AGD-250V
Nsx:
Mô tả:
SRAM 1.8/2.5V 2M x 18 36M
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 18   Nhiều: 18
Danh mục Sản phẩm: SRAM
RoHS:
36 Mbit
2 M x 18
5.5 ns
250 MHz
Parallel
2.7 V
1.7 V
225 mA, 265 mA