GS864032GT-167
GSI Technology
464-GS864032GT-167
GS864032GT-167
Nsx:
Mô tả:
SRAM 2.5 or 3.3V 2M x 32 72M
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 18   Nhiều: 18
Danh mục Sản phẩm: SRAM
RoHS:
72 Mbit
2 M x 32
8 ns
167 MHz
Parallel
3.6 V
2.3 V
220 mA, 270 mA