LFC-3P90-T
Hartland Controls / Littelfuse
576-LFC-3P90-T
LFC-3P90-T
Nsx:
Mô tả:
Contactors - Electromechanical 3P 120V 90A CONTACTOR
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 8   Nhiều: 8
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
56 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Công tắc - Cơ điện
120 V
90 A
Nhãn hiệu: Hartland Controls / Littelfuse
Dòng cuộn dây: 90 A
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Số lượng cực: 3 Pole