HW1S-2LF10
IDEC
199-HW1S2LF10
HW1S-2LF10
Nsx:
Mô tả:
Selector Switches 22mm Selector Switch
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
IDEC
Danh mục Sản phẩm: Công tắc chuyển mạch
SPST
50 VAC, 110 VAC, 220 VAC, 440 VAC, 24 VDC
10 A
Lever
Non-Illuminated
Panel Mount
IP65
HW1S
Nhãn hiệu: IDEC
Định mức tiếp điểm: 10 A
Loại điều khiển: Selector
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Tuổi thọ: 500000 Cycle
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 60 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 25 C
Loại sản phẩm: Control Switches
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Switches
Kiểu chấm dứt: Screw
AC định mức điện áp: 50 VAC, 110 VAC, 220 VAC, 440 VAC
DC định mức điện áp: 24 VDC
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
USHTS:
ECCN:
EAR99
HW1S Non-Illuminated Selector Switches
IDEC HW1S Non-Illuminated Selector Switches are easy to use, easy to install, and available in a number of styles, including metal bezel, plastic bezel, and multiple colors and configurations. HW switches are easy to build, modify, maintain, and repair. HW switches mount into any 22mm round, mounting hole. Anti-rotation rings prevent switch rotation once it is mounted. Up to six contacts and wire contact blocks can be mounted separately for easy installation. IDEC HW1S Non-Illuminated Selector Switches also have a yellow safety lever lock to ensure contacts stay on the switch.