DM-F15A/R-R40
IEI
458-DM-F15A/R-R40
DM-F15A/R-R40
Nsx:
Mô tả:
Display Modules 15" 450 cd/m XGA LCD monitor, Aluminum die casting front panel, Black color, W/ USB resistive touch screen, 9 36V DC input, R40
Tuổi thọ:
Mô hình ECAD:
Mouser hiện không bán sản phẩm này tại khu vực của bạn.
Sẵn có
Tồn kho:
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
IEI
Danh mục Sản phẩm: Mô-đun hiển thị
Hạn chế Vận chuyển
RoHS:
LCD Displays
Resistive
15 in
1024 x 768
DP, HDMI, RS-232, USB 2.0, VGA
Nhãn hiệu: IEI
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kích thước: 378.5 mm x 303 mm x 43.2 mm
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 60 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 20 C
Điện áp cấp vận hành: 9 V to 36 V